toán thực tế lớp 6 có lời giải | thầy lợi

toán thực tế lớp 6 có lời giải | thầy lợi
Bài 1 : Dùng 21000 đồng để mua vở . Vở loại 1 giá 2000 đồng một vở , vở loại 2 giá 1500 đồng một vở . Hỏi có thể mua nhiều nhất bao nhiêu vở nếu a ) chỉ mua vở loại 1 b) chỉ mua vở loại 2

toán thực tế lớp 6 có lời giải | thầy lợi
NHẬN DẠY KÈM TẠI NHÀ LIÊN HỆ ZALO 0909496199 thầy lợi Gọi hotline thầy lợi 0392520176 hoặc 0842172951 NHẬN DẠY KÈM TẠI TRUNG TÂM 618/52/14 TỔ 3 PHƯỜNG 10 QUẬN TÂN BÌNH ĐƯỜNG ÂU CƠ TP HỒ CHÍ MINH gần BỆNH VIỆN TÂN PHÚ + NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI NAM BỘ + NHÀ HÀNG BẠCH KIM + GẦN THOẠI NGỌC HẦU + THẠCH LAM + LŨY BÁN BÍCH + LẠC LONG QUÂN liên hệ thầy Blog http://www.giasuonline.net/ Instagram https://www.instagram.com/Giasuonline/ Pinterest https://www.pinterest.com/sangtaoxanh/ Facebook https://www.facebook.com/dayhoctoanlo... Toán thực tế lớp 6 https://www.youtube.com/watch?v=udSL-... toán thực tế lớp 6 có lời giải




EmoticonEmoticon