Những bài toán thực tế lớp 6 dễ | thầy lợi

Những bài toán thực tế lớp 6 dễ | thầy lợi

Những bài toán thực tế lớp 6 dễ | thầy lợi
Bài 2 : Dùng 25000 đồng để mua bút . bút loại 1 giá 2000 đồng một bút , bút loại 2 giá 1500 đồng một bút . Hỏi có thể mua nhiều nhất bao nhiêu bút nếu a ) chỉ mua bút loại 1 b) chỉ mua bút loại 2


NHẬN DẠY KÈM TẠI NHÀ LIÊN HỆ ZALO 0909496199 thầy lợi Gọi hotline thầy lợi 0392520176 hoặc 0842172951 NHẬN DẠY KÈM TẠI TRUNG TÂM 618/52/14 TỔ 3 PHƯỜNG 10 QUẬN TÂN BÌNH ĐƯỜNG ÂU CƠ TP HỒ CHÍ MINH gần BỆNH VIỆN TÂN PHÚ + NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI NAM BỘ + NHÀ HÀNG BẠCH KIM + GẦN THOẠI NGỌC HẦU + THẠCH LAM + LŨY BÁN BÍCH + LẠC LONG QUÂN liên hệ thầy Blog http://www.giasuonline.net/ Instagram https://www.instagram.com/Giasuonline/ Pinterest https://www.pinterest.com/sangtaoxanh/ Facebook https://www.facebook.com/dayhoctoanlo... Toán thực tế lớp 6 https://www.youtube.com/watch?v=udSL-... Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk1 http://www.giasuonline.net/2019/11/to... Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk2 http://www.giasuonline.net/2019/11/nh... những bài toán thực tế lớp 6 các bài toán thực tế lớp 6 giải bài toán thực tế lớp 6 những bài toán thực tế lớp 6 hk1 bài toán thực tế lớp 6 hk1


EmoticonEmoticon