giải bài toán thực tế lớp 6 hk1 + học kì 1 | thầy lợi

giải bài toán thực tế lớp 6 hk1 + học kì 1 | thầy lợi

giải bài toán thực tế lớp 6 hk1 + học kì 1 | thầy lợi
Bài 3 :Dùng 22000 đồng để mua vở hoặc bút . vở giá 1700 đồng một vở , bút giá 1600 đồng một cây. Hỏi có thể mua nhiều nhất bao nhiêu vở hoặc bút a ) chỉ mua vở b) chỉ mua bút


NHẬN DẠY KÈM TẠI NHÀ LIÊN HỆ ZALO 0909496199 thầy lợi Gọi hotline thầy lợi 0392520176 hoặc 0842172951 NHẬN DẠY KÈM TẠI TRUNG TÂM 618/52/14 TỔ 3 PHƯỜNG 10 QUẬN TÂN BÌNH ĐƯỜNG ÂU CƠ TP HỒ CHÍ MINH gần BỆNH VIỆN TÂN PHÚ + NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI NAM BỘ + NHÀ HÀNG BẠCH KIM + GẦN THOẠI NGỌC HẦU + THẠCH LAM + LŨY BÁN BÍCH + LẠC LONG QUÂN liên hệ thầy Blog http://www.giasuonline.net/ Instagram https://www.instagram.com/Giasuonline/ Pinterest https://www.pinterest.com/sangtaoxanh/ Facebook https://www.facebook.com/dayhoctoanlo... Toán thực tế lớp 6 https://www.youtube.com/watch?v=udSL-... Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk1 http://www.giasuonline.net/2019/11/to... Tổng hợp những bài toán thực tế lớp 6 hk2 http://www.giasuonline.net/2019/11/nh... bài toán thực tế lớp 6 hk1 những bài toán thực tế lớp 6 hk1 các bài toán thực tế lớp 6 hk1 toán thực tế lớp 6 học kì 1


EmoticonEmoticon